TalesRunner Knight Srv.
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ล็อกอืนไมไ่ด้

Go down

ล็อกอืนไมไ่ด้ Empty ล็อกอืนไมไ่ด้

ตั้งหัวข้อ by oatty112 Fri Jul 04, 2014 8:16 pm

ผมมีปัญหาเกี่ยวกับการ Login ช่วยเเก้ไขให้หน่อยได้หรือเปล่าครับ ผมสมัครสมาชิกก่อนที่ เว็บไซด์ใหม่จะมา ทำให้ล็อกอิน ด้วยรหัสเก่าไม่ได้ รหัสเก่าหมายถึง รหัสที่สมัครด้วยเว็บเก่า
อะครับ ทำยังไงถึง จะเเก้ปัญหานี้ได้ครับ พอเเก้ได้ โปรดส่ง Emal มาที่ : oat12021 เเอด gmail.com
ด้วยนะครับ
ขอบคุณครับ

oatty112
ผู้มาเยือน

ขึ้นไปข้างบน Go down

ขึ้นไปข้างบน